Header Graphic
Culture Club Msg Board > Bang xep hang cac doi bong trong linh vuc Ty le ke
Bang xep hang cac doi bong trong linh vuc Ty le ke
Updates on the site !
Login  |  Register
Page: 1

lehongngoc33620
Guest
Sep 29, 2026
3:11 AM















































































































STTTen doi bongSo tran dauSo tran thangSo tran hoaSo tran thuaTi le keoDiem
1Manchester United20153280%48
2Arsenal20144278%46
3Chelsea20135275%44
4Tottenham Hotspur20126272%42
5Manchester City20107368%37
6Liverpool2098365%35
7Everton2087560%31
8Leicester City2079457%30
9West Ham United2077655%28
10Aston Villa2067750%25

Nhu vay, tu bang xep hang tren ta co the thay ro rang Manchester United dang la doi bong co ti le keo cao nhat trong linh vuc nay, voi 80% ti le thang. Trong khi do, Aston Villa lai la doi bong co ti le keo thap nhat, chi dat 50%. Tuy nhien, diem so cua ca hai doi nay lai khong qua chenh lech nhau, cho thay su canh tranh trong giai dau nay cung rat khoc liet.




Xem Chi Tiet Bai Viet Tai: BXH bong da

Ngoai ra, con co nhung doi bong nhu Burnley, Sheffield United hay West Bromwich Albion co ti le keo cuc thap va gan nhu khong co co hoi trong cuoc dua xep hang. Trong khi do, cac doi bong lon nhu Manchester City, Liverpool hay Chelsea deu co ti le keo an tuong, tuy nhien lai khong the dat duoc thanh tich tuong xung.


Xem Them Tai: Tim hieu ve BXH bong da - diem den khong the bo qua cho cac fan ham mo


Dieu nay cung cho thay, thoi dai cua cac ong lon bong da da cham dut, va gio day, nhung doi bong nho co the gay bat ngo va canh tranh voi nhau o mot muc do rat cao. Dieu nay that su mang lai su hap dan va can bang cho giai dau nay.


Xem Tai: BXH bong da - Bi quyet de danh gia va du doan ket qua chinh xac


Keo360 la thuong hieu chuyen cung cap cac san pham keo dan chat luong cao voi muc dich ho tro cho cac cong trinh xay dung va sua chua. Voi doi ngu chuyen gia giau kinh nghiem va cong nghe san xuat hien dai, Keo360 cam ket mang den cho khach hang nhung san pham chat luong tot nhat, dap ung moi nhu cau va yeu cau khat khe nhat cua thi truong. San pham cua Keo360 duoc san xuat va kiem tra nghiem ngat theo tieu chuan chat luong quoc te, dam bao an toan va hieu qua su dung. Voi ton chi "Su tin cay ben vung", Keo360 mong muon tro thanh doi tac tin cay va hang dau trong linh vuc keo dan tren thi truong hien nay. Hay dong hanh cung Keo360 va trai nghiem su khac biet ve chat luong va dich vu tuyet voi ma chung toi mang lai.


Xem Tai: Bang xep hang ty le keo nha cai

#BXH_bong_da, #BXHbongda, #Keo360, #Keo360, #Keo360


Post a Message



(8192 Characters Left)


©2003/2025 BoyGeorgeFever.Com

 

Page copy protected against web site content infringement by Copyscape